Trio Mio

Zubizuu

Zubizuu Lyrics

Trio Mio-Zubizuu

Tunakafunga wacha walale,
Wamekaokota tuko mboka magizani
Hustle ni lowkey rada ka wochi
Wamezubaa, si tuko kazi

Hii Nairobi kula ndo katiba unafuatwa
Kamoja kasunde huwezi skika buda ng’ata
Hii ni ya wale wote nikisota mliscatter
Niko mafutani ka kitunguu ju ya frying pan

Source ya mamistari nina verses kama chapter
Fanya for the numbers mi naifanya for the culture

Mwiba unajidunga utadhani ki ukwanja
Kamoja kasunde huwezi skika buda ng’ata
Hii ni ya wale wote nikisota mliscatter
Riba mtaani mi ndio pinji wa majanta


Related Lyrics

Added by

SHARE

Your email address will not be published.

Search Artists