Zabron Singers – Usiniache Lyrics

Sitaki kuwa wa hivi hivi mimi
Kuipenda dunia nikaikosa mbingu
Kuwa vumbi la majivu kwa watakatifu
Litakalo kanyagwa na wa washindi wa dhambi
Sitaki kuwa wa hivi hivi mimi
Kuipenda dunia nikaikosa mbingu
Kuwa vumbi la majivu kwa watakatifu
Litakalo kanyagwa na wa washindi wa dhambi

Duniani mbinguni Mungu tuwe wote
Mbali ulikonitoa usiniache
Na ukiwa umeniheshimisha hapa chini
Yesu akija ruhusu niende na ye ye

Ninafurahi kuona vile unanijali
Nikiwa mdogo mkubwa Mungu uko nami
Kwenye vikwazo vitisho umekuwa na mimi
Mchana usiku bega kwa bega uko nami
Eh usiniache Mungu wangu
Baba tangu nikiwa mdogo mdogo umekuwa nami
Siku zote
Umenibariki vingi, ukanisamehe mengi
Baba ukinibariki unikumbushe nisikusahau
Siku zote
Nia yangu mi unimiliki baba yangu jana, leo
Baba na mpango kwenda Jerusalem
Unikumbuke niwe pale
Usiniache Mungu wangu (Baba)
Usiniache Mungu wangu (Baba)
Usiniache (Baba) Siku zote
Umenibariki vingi (Baba)
Ukanisamehe mengi (Baba)
Usiniache (Baba)
Nia yangu Mungu (Baba)
Unimiliki baba yangu (Baba)
Jana leo hata kesho (Baba)

Lutu alikataa kubaki hivyo hivyo
Ukakataa kupenda uovu wa Sodoma
Katikati ya mji wa uovu wa dhambi
Kwa uaminifu ukamuakilisha Mungu
Lutu alikataa kubaki hivyo hivyo
Ukakataa kupenda uovu wa Sodoma
Katikati ya mji wa uovu wa dhambi
Kwa uaminifu ukamuakilisha Mungu

Naomba nami niwe mtumwa mwaminifu
Niwakilishe vyema jina la Yesu
Hata kama dunia ikidhiri uovu
Ruhusu nisimame nikutetee

Na siku ile Mwokozi wangu ataporudi
Aseme vyema we ni mtumishi mwema
Kisha nikae nipae mawingu nina Yesu
Kuanzisha familia mpya na Mungu
Eh usiniache Mungu wangu
Baba tangu nikiwa mdogo mdogo umekuwa nami
Siku zote
Umenibariki vingi, ukanisamehe mengi
Baba ukinibariki unikumbushe nisikusahau
Siku zote
Nia yangu mi unimiliki baba yangu jana, leo
Baba na mpango kwenda Jerusalem
Unikumbuke niwe pale
Usiniache Mungu wangu (Baba)
Usiniache Mungu wangu (Baba)
Usiniache (Baba) Siku zote
Umenibariki vingi (Baba)
Ukanisamehe mengi (Baba)
Usiniache (Baba)
Nia yangu Mungu (Baba)
Unimiliki baba yangu (Baba)
Jana leo hata kesho (Baba)


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists