Whozu X Rayvanny ft Ntosh Gazi – Chawa Lyrics

Whola, whola
Wholla, wholla, wholla
Whola, whola
Wholla, wholla, wholla
Vanny boy
Yewe namaaan!
(It’s S2kizzy baby)

He si tuache au tuendelee
Mnaonaje tuwache? (We tuendeleee!)
He si tuache au tuendelee
Mnaonaje tuwache? (We tuendeleee!)
Muda wetu
Muda wetu wa kukimbia mbele
Aiyo woiyooo, aiyooo woyoo
Wiyoo woiyoo, aiyo woiyooo, woiyooo wee
Muda wetu
Muda wetu wa kukimbia mbele
Aiyo woiyooo, aiyoo woyooo
Aiyoo woiyooo, aiyoo woiyooo

Ah jioni ya leo, leo leo
Ah jioni ya leo, leo leo
Hey ha! Tunafukuza chawa
Chawa! Fukuza chawa, chawa
Shika hapa, wapi? Hapa!
Wee shika hapa, ah hapa
Weze shika hapa! Wapi huko? (Hapa)
Ah ah shika hapa wee, hapa!

Muda wetu
Muda wetu wa kuvuta kitu kali
Aiyo woiyooo, aiyo woiyooo
Aiyo woyooo, aiyoo woyooo, woyoo weee
Muda wetu
Muda wetu wa kufanya kwenye gari
Aiyo woiyooo, aiyo woiyooo
Aiyo woyooo, aiyoo woyooo, woyoo weee
Kimbia mbele, rudi nyuma
We tikisa wezele (Yewe namaan!)
Kimbia mbele, rudi nyuma
We tikisa wezele (Yebo yey woza)
Kimbia mbele, rudi nyuma
We tikisa wezele (I see yah we namaan!)
Kimbia mbele, rudi nyuma
We tikisa wezele (Yewe namaan!)

Kalala, nkalala kalala kalala
Kalala nayo!
Nkalala nkalala nkalala
Kalala na-na-na!
Kalala, nkalala kalala kalala
Kalala nayo!
Nkalala nkalala nkalala
Kalala na-na-na!

Leo leo, silali mwenyewe
Leo ntalala na wewe
Leo leo, silali mwenyewe
Leo ntalala na wewe

Woza! Woza!
Woza! Woza!
Woza! Woza!
Woza! Woza!

Ah jioni ya leo, leo leo
Ah jioni ya leo, leo leo
Hey ha! Tunafukuza chawa
Chawa! Fukuza chawa, chawa
Cheza cheza (Cheza)
Cheza cheza (Cheza)
Cheza cheza (Cheza)
Cheza cheza (Cheza)


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search Artists