Waah! Parody Lyrics

Dogo Charlie,Mca Tricky-Waah!Parody

Tunaingia akitoka waah
Tunaingia akitoka waah)x2

Tamu tunyonye nawe,
Tamu hii chukua,
Tamu tunyonye nawe,

Oh mumeo, ameshaishia,
Hii maneno maneno umeshazoea,
Mume wako ni mbaya kwani huonangi,
Doshi yake ndogo hata hawezani

Na mume wako malaya, wewe unaogopa nini?
Tumekuja kwa ubaya, na round hii lazima utupatie

Uniachie nianze,
Uniachie nianze,

Tufanye basi unipatie kidogo
Kukuacha siwezi na masweet niko nazo
Lakini ukininyima

Nitachukua na kuweka ah
Nitachukua na kuweka ah

Nitakuzalisha mtoto
Toa leso nikupe
Si unataka mtoto
Toa leso nikupe

Kuna mtu mlangoni, tujitetee
Eeh mzee amerudi, tujitetee
Oya tufanye nini, tujitetee
Long-i ifungwe, tujitetee

Kuna mtu mlangoni, tujitetee
Eeh mzee amerudi, tujitetee
Oya tufanye nini, tujitetee
Long-i ifungwe, tujitetee

Mashetani yashindwe
Shetani ashindwe
Mashetani yashindwe
Shetani ashindwe

Sasa pokea, pokea pokea
Sasa pokea, pokea pokea


Related Lyrics

Added by

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists