LYRIC

Tabibu Lyrics by Kusah

Ramba Tutoke
Tubonge
Najua ushalia Sanar na Mapenzi
Najua ushazoea ady Kudanganywa danganywa
Najua Hapo ulipo Moyo

Umejawa ganzi
Naona Ushazoea ady Kudanganywa danganywa
Kuja tabibu nipee maradhi Yako
Nieleze Shida zako
Niambie yanayo kusibu na yanayo umiza Roho yako

Mama Sitoharibu sitoumiza Roho yako
Walipiga parapanda wakataka kukuzika
Hasira zilinipanda na Mimi nilikwazika
Ila ya kwamba Ila kidonda sina ya kupa
Mapenzi ukayatupa kwa floor

Ukasema ah ah ah ah
Mapenzi ah ah ah
Ukasema ah ah ah
Mapenzi ah ah ah

Aaaah aaaah
Tuturuturuturu
Oooh mama mama
Mama mama wewe sio wa Kushare Bwana
Usishare Bwana
Uzuri wako haufanani na Kulizwa lizwa

Eti kuumizwa Saa Vipi Penzi linakuumiza
Basi atupe magongo
Nikubebe kwa Mgongo
Mimi nakuona mchongo
Nizalie katoto
Kafunge mdomo

Alisema ya kwamba unanuka pasi na Kidonda
Na Mimi na apa ya kwamba naweka Kando

Ukasema ah ah ah
Mapenzi ah ah ah
Ukasema ah ah ah ah
Mapenzi ah ah ah ah


Added by

Zikitu

SHARE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

VIDEO