Uwapende sana Lyrics

Ondoa mashaka eeh, leo sio juzi
It doesn’t matter yaaya yaya
Kikubwa pumzi, keep moving
It doesn’t matter yaaya yaya

Unachotaka usisahau ukikipata
Ukipata usisahau kuna o
Kumbuka ni Mungu juu ya vyote

Tazama juu, utaiona nuru
Baba God, Baba God, Baba God
Baba God Jerusalema

Yayayayaya, nawapenda sana wee
Nawapenda sana wee, yayayayaya
Yayayayaya, nawapenda sana wee
Nawapenda sana wee, yayayayaya

Mpatie chumvi jirani
Usisubiri shukurani
Usiwe kikisirani
Ukayaweka moyoni kifuani

Cha mwengine usitamani
Hatuwezi kufanana
Ndivyo ilivyo duniani
Jitihada tafuta utapata

Unachotaka usisahau ukikipata
Ukipata usisahau kuna o
Kumbuka ni Mungu juu ya vyote

Tazama juu, utaiona nuru
Baba God, Baba God, Baba God
Baba God Jerusalema

Yayayayaya, nawapenda sana wee
Nawapenda sana wee, yayayayaya
Yayayayaya, nawapenda sana wee
Nawapenda sana wee, yayayayaya

Yayayayaya, nawapenda sana wee
Nawapenda sana wee, yayayayaya


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists