Otile Brown ft Jovial – Jeraha Lyrics

Kunguru ata kalishwa nyumbani ato kaa
Katili huna nafsi huna huruma
Ata kwa ushahidi macho nilifumba
Sikutaka kuamini niliogopa itaniuma
Kwamba msaliti wewe
Kwa tamaa za muda mfupi
Penzi bahari umelitosa
Kawekeza muda mwingi
Kumbe bure najichosha
Iweje wewe tuliojenga kwa juhudi, Umebomoa
Zile ndoto na mipango, ya kufunga ndoa

Jeraha subiri lipone
Bado naliuguza
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio
Jeraha subiri lipone
Bado naliuguza
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio

Wajua wakati mwengine najiuliza
Au pengine haya mapenzi yana mwenyewe
Ama pengine mimi ndio sina bahati
Au pengine tu wangu dio hajazaliwa
Maana kila ninapojitweka imani
Kila ninapoanza safari ya mapenzi
Meli inapongoa nanga tu inageuka ferry mtongwe
Damn siamini
After all we’ve been through
How do you sacrifice so much for so little

Kwamba msaliti wewe
Kwa tamaa za muda mfupi
Penzi bahari umelitosa
Kawekeza muda mwingi
Kumbe bure najichosha
Iweje wewe tuliojenga kwa juhudi, Umebomoa
Zile ndoto na mipango, ya kufunga ndoa

Jeraha subiri lipone
Bado naliuguza
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio
Jeraha subiri lipone
Bado naliuguza
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists