Nipe Yote Lyrics

Najua pesa sina
Isiwe sababu yako kuninyima
Najua hata na vina
Hata ukanipa beat ndo uniigiza

Eeh unishushe China
Habari yangu nimepata Corona

Sio siri wewe ni wangu
Sio siri wewe ni wangu
Sio siri wewe ni wangu

Kila kukicha hizo post za Insta
TID ka fall kwangu diva
Mtoto anataka Range na Bima
Na mi nasema ni tovuti nampa

Eh eh eti Range na Bima
Eti nadata kwake mwambie yeye

Usinibanie banie
Wewe nipe yote
Usinibanie banie
Wewe nipe yote

Chameleone, call me Derosa
Baby don’t you kill it
I coulda give it but I love it
Baby come and feel it

Mapenzi baby give it to me
Baby eh eh eh
Haiwezi fika siku baby
I let you down (Wagalanyo)
Usimwage penzi letu — pour it down

Usinibanie banie
Wewe nipe yote
Usinibanie banie
Wewe nipe yote

Sio siri we ni wangu
Sio siri we ni wangu

Usinibanie banie
Wewe nipe yote
Usinibanie banie
Wewe nipe yote


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists