Zungushie Lyrics

Nadia Mukami-Zungushie

Unaipenda wapi sakafu ama juu kwa juu
Nikupe wapi mvunguni ama mtapanda juu
Walahi leo mpaka kilele
Nitampa nani kama si yeye

Nimekuwa na mgonjwa
Njoo kwangu nikupe dawa
Mganga toka Sumbawanga
Natibu mapenzi ndo mimi hapa

Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie
Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie

Yaani mautamu
Yangu vinono anajinoma kwa mahaba
Mwalimu nampaga somo ndani
Mambo si haba

Amenipitisha, kanitikisa
Akinipa mwiba si nahama
Akinitouch na najimaliza
Kanifunga sitoki kwa mahaba

Kwa ubani nimzungushie
Yaani hata nazi mi nimvunjie
Nataka nimzungushie
Bigati the gati de nimzungushie

Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie
Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie

Changanya kama karanga
Huyu ashafanikiwa
Ananifuata kama kuku
Kifaranga nimechanganyikiwa

Yaani kama unipeleke nyumbani
Unipe mapenzi sham sham
Mauno bila mifupa
Chumbani nikimnegua hadi tam tam yeah

Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie
Jamani nimzungushie
Nataka nimzungushie (Nimzungushie)


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search Artists