Msanii Njaa Lyrics

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Nikumbuke japo kwa kunipa hai
Kunisabahi
Usisnitch stay real
Usiwe shabiki mandazi

Mi ndo yule Mjeda niliyewakumbusha
Mwanamke mjinga ataivunja ndoa yake mwenyewe
Na nikawasihi uwe na moyo wa subira
Sipati simu za madem na wadau
Kwenye game sio time yangu

Wala nikigoma usinidharau
Mi ndio seski ya mjini naongea
Labda sina kipaji ngekewa
Au nafasi yangu nilichezea

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Sipati sifa za mazuri yangu
Yanaonyeshwa live kwenye TV mapungufu yangu
Bora ningekuwa shabiki
Mziki ukawa sehemu ya furaha yangu

Kipaji kimekuwa sehemu ya machozi
Maumivu na vita kwenye maisha yangu
Mungu mbariki mwanao Jackie
Asipite kwenye mapito yangu

Bora ningekuwa shabiki
Mziki ukawa sehemu ya furaha yangu

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Hawaheshimiki waanzilishi wa mziki
Mziki unaendeshwa na kiki
Mashairi na pesa
Mziki hauelimishi eeee…

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena

Msanii njaa tuliza ball
Upcoming ya shine
Wanatoboa kwa story na drama
Game ya Bongo sio kipaji tena


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists