Kikosi Kazi

Miss 2020

Miss 2020 Lyrics

Kikosi Kazi-Miss 2020

Umenipa nafasi ya kushine milele
Umenifanya mi nijue ju ya kazi ni wewe
Umenizalia Kikosi Kazi
Najua mi ni star sifosi tag

Miss 2020 umenifanya mi nikose stressi
Naongoza kwa trending
umenichukulia mimi friend
Sijui tumekosa nini kwa Covid 19

Chart yako itashuka soon
Usiende kwa mizuka ya machaa wa town
Wanokupa spoon, watakuchora ka cartoon
Wanasema kawaida ni kama sheria
Kwa iyo anza kanuni
Wanokupa spoon, watakuchora ka cartoon
Wanasema kawaida ni kama sheria
Kwa iyo anza kanuni

Sitamani uondoke wala ubaki
Napenda twende wote mpaka udachi
Nashangaa

Sitamani uondoke wala ubaki
Napenda twende wote mpaka udachi
Nashangaa hutaki umenipa majanga na sikuachi
Nivumilie bado najipanga nazichanga


Related Lyrics

Added by

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists