Kijito Lyrics

Guardian Angel-Kijito

Kijito cha utakaso ni damu ya Yesu
Bwana ana u-uwezo kunipa wokovu
Kijito cha utakaso ni damu ya Yesu
Bwana ana u-uwezo kunipa wokovu

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Viumbe vina
Naona damu ina nguvu
Imeharibu uovu
Uliyotudhuru

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Nipe wema ya ajabu
Kubwa kwa wanadamu
Na Bwana Yesu
Kumjua Yesu wa msalaba

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso

Kijito cha utakaso
Nizame kuoshwa umbo
Na msifu bwana
Kwa hiyo nimepata utakaso


Related Lyrics

Added by

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists