Mang’dakiwe Remix Lyrics

Aah aahaa..
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa (aaah aaah…)
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa (aaah aaah…)
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa (aaah aaah…)

Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa
Chupa kwa chupa ! Chupa kwa chupa

Nikilewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera
Nikishalewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera
Am sorry if I did you wrong, Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong Nikishalewanga
Am sorry if I did you wrong Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong Nikishalewanga

Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu
Aaah nayumba, aah nayumba
Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu
Aaah aaaah nayumba
Aaaah aah nayumba

Yaz’ ‘ma ng’dakiwe sakhumbula lutho
‘ma ng’dakiwe akekh’ ozongitshela
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola
Ah-ah, ah-ah, ng’yazisola
Nikilewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera
Nikishalewa sitaki nikaziwe
Niaje msela mbona unanikera

Am sorry if I did you wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga
Am sorry if I did you wrong
Nimekukanyaga
Miguu yangu haiwagi strong
Nikishalewanga
Liwalo na liwe sijaumiza mtu
Liwalo na liwe sijanyacha mtu

Aaah aaah nayumba
Aaah aaaah nayumba
Aaah aaah nayumba
Aaah aah nayumba

 


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Search Artists