Dilated Lyrics

Wakadinali-Dilated

Mikasa leo mabunduki ndio zilikuwa zinafanya kazi,
Pupupupu, pu pu pu pu, si watu watakufa
Mimi mtu kama mimi sina bunduki
Sina bunduki, na hivyo DCIO
GK wakuje watusaidie

Si hukam na mamacho dilated
Ofcouse utaitana
Mikasa leo mabunduki ndio zilikuwa zinafanya kazi
pu pu pu,si watu watakufa
Mimi mtu kama mimi sina bunduki
Sina bunduki na hivyo Dcio,
Gk,wakuje watusaidie
Karao alihate mabro warelate
Ni mapro marijuana

Nguna ana, fake accent
Lakini amejaribu,
Ka uko na chest pains
Wacha tukujibu tunatibu wivu

Si hukam ,na mamacho dilated
Ofcouse utaitana
Karao alihate, mabro warelate
Ni mapro marijuana

Nguna ana, fake accent
Lakini amejaribu,
Ka uko na chest pains
Wacha tukujibu tunatibu wivu


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

Your email address will not be published.

Search Artists