Binadamu Lyrics

Christian Bella-Binadamu

Mama haya dunia
yana mambo mengi
Utakuta unapenda
kuishi na binadamu
Lakini kila siku
wanakugeukia

Wakikukwepa kuna siku watakutafuta
Wakikusengenye nyamaza watajifunza
Wakikudharau ipo siku watakusifia
Ni kawaida yao, kawaida yao
Tenda wema nenda zako usingoje shukurani

Ona binadamu wabaya,
Ubinadamu ni kazi wabaya
Watu wa dunia wabaya,

Dunia sisi ni binadamu tunapita,
Dunia ya Mola, tenda mema
Unajiwekea akiba kwa Mungu Baba
Amini raia dunia itapita

Mungu akikujali usidharau wenzio
Ukipata kidogo saidia wasiojiweza
Tenda mema duniani usingoje shukurani
Kuna binadamu ni wa ajabu sana
Hawapendi kuona maendeleo ya wengine

Watakuchekea usoni
Ukiwapa kisogo wanakumaliza kabisa
Hawana maana
Watakufuata kama unacho
Ukikosa kabisa wanakumaliza kabisa
Ni binadamu

Mwenzako akipata usinune
Fanya na wewe ujitume
Chuki hawezi kuwa mfalme
Ndo maana lima kesho uvune


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists