LYRIC

Best Naso – Magufuli ni kama Nyerere Lyrics

best Naso

Aaaiiii yeey yey yey
Best Naso
John Pombe Magufuli Ni Kama Nyerere amerudi Tena
Magufuli Ni Kama Nyerere amerudi Tena

Kwa Sasa naiona Tanzania mpya
Leo yanatokea kwa sasa amerudisha
Nidhamu Serikalini
Hata mwalimu alikua raisi wa wanyonge na mafukara
Wasinidanganye Niende Wapi Tena
Niendelee kukularaka kimapenzi

Narudi zangu sisiemuni
Kaendelee kukula Raha kimapenzi
Kushika Wala siezi
Pia kwangu Nyumbani sisie
Kushuka Wala siezi

Mie Nyumbani kwangu sisie
Aaaaha
Taifa langu liliingia na Corona
Kalia tukalia kila Korner
Shujaa Wetu Magufuli Mungu akaskia

Mama na wezi hakuna Tena Corona
Tulikua tunaiota
Viwanda Vilivyokufa
Na saizi zinafufuka
Ile mikataba yenye dini yenye corner corner
Sikuizi inaeleweka

Wale mafisadi waliozea kuchota
Sikuizi wameshika adabu wamerudi
Upinzani kuturubuni
Wamerudi upinzani aty kuturubuni

Alishika simu majaliwa
Wamerudi upinzani aty kuturubuni
Jariti ya mama kusu
Nasema watashindwa
Wamepepeta sisiemu juu

Uko wapi Pole pole aliashiru
Doctor mwingi Zanzibar
Eleza mapinduzi Tanzania


Added by

Zikitu

SHARE

Your email address will not be published. Required fields are marked *

VIDEO