Bahati ft Otile Brown – Je Unanifikiria Lyrics

Penzi letu likolee
Monday mpaka Sunday
Wacha waongee mi nikupende
Twende mbali wajionee
Usiniache ningojee
Navyokupenda nipokee oh my baby

Je unanifikiria, vile nakufikiria
Je unanishikilia, vile nakushikilia

Uzuri wa moyo wako
Uzuri ulonivuta kwako
Kwako sioni siambiliki
Kwako nalewa bia
Mambo yananyooka tiki
Mola anatujalia
Nakupenda peke yako mi wako
My baby, my lady
No body badder than you
Nobody badder than you

Je unanifikiria, vile nakufikiria
Je unanishikilia, vile nakushikilia
Je unanifikiria, vile nakufikiria
Je unanishikilia, vile nakushikilia

Hii dunia sijampata
Wa kumfananisha na wewe, na wewe
Dunia dunia
My beautiful body nalo fine, fine
Shepu nalo fine, fine
Umbika aki walai
Ni wewe, anipendaye wewe
Anifarijiaye wewe
Aniwazae wewe
Wewe, anipendaye wewe
Anifarijiaye wewe
Aniwazae wewe
Baby baby nauliza

Je unanifikiria? Vile nakufikiria
Je unanishikilia?
Je unanifikiria? vile nakufikiria
Je unanishikilia, vile nakushikilia


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists