Alikiba ft Sauti Sol – Let me Lyrics

Ah eh umependeza sana
Wazidi kuniteka mzuri zaidi ya jana
Hata ungekuwa na kasoro tungefanana
Nimekupata wewe mapenzi ya rabana
Wala si utani nikipanga plan huendani
Shida ya shetani ya watume tuwaita furani
Hao punguani hawajui tu kiundani
Basi nikupe imani mbaya mie wako maishani
Mama yeah yeah, pasha
Bado movie ilo kasha
Nizalie na mapacha
Naomba usahau bubwaja
Mama yeah yeah, pasha
Bado movie ilo kasha
Nizalie na mapacha
Naomba usahau bubwaja

Let me say
Chaguo langu ni-we wewe
Let me pray
Nitakufa na wewe nitadedi na wewe
Niko tayari me oh, me oh, ooh
Niko tayari me oh, me oh, eeh
Niko tayari me oh, me oh, eeh
Niko tayari me oh
Niko tayari me oh, me oh, me ooh

Ya Mungu ni mengi
Sikudhani nitapata penzi nimependa wengi
Nilikuwa uwanjani lakini nimevua jezi
Nikang’oa nanga kwenda Bongo nikafika Mbenzi
Nikuonyeshe
Aliye na macho haambiwi tazama
Yaani toto kaumbika kukukosa itakuwa lawama
Eh na palipo na nia pia pana njia
We ndo wangu malkia tena taji nishakuvisha
Ale mama yo yo (Washa)
Na mahaba yote (Washa)
Ni zawadi nimepata
Roho imelia mbwata
Aya yo yo (Washa)
Na mahaba yote (Washa)
Ni zawadi nimepata
Roho imelia mbwata

Let me say
Chaguo langu ni-we wewe
Let me pray
Nitakufa na wewe nitadedi na wewe
Niko tayari me oh, me oh, ooh
Niko tayari me oh, me oh, eeh
Niko tayari me oh, me oh, eeh
Niko tayari me oh
Niko tayari me oh, me oh, me ooh


Related Lyrics

Added by

Zikitu

SHARE

VIDEO

Your email address will not be published.

Search Artists